Dakin karatu
Ɗakin karatu wata matattara ce ta kayayyakin ilimi da bayanai musamman littattafai da aka tsara kuma aka sanya domin amfani ga jama’a ko wasu taƙamaiman… Ci gaba da karatu »Dakin karatu
Ɗakin karatu wata matattara ce ta kayayyakin ilimi da bayanai musamman littattafai da aka tsara kuma aka sanya domin amfani ga jama’a ko wasu taƙamaiman… Ci gaba da karatu »Dakin karatu
Maƙabartar baki’a (baƙiyya) dake birnin Madinah Al-Munawwarah, maƙabarta ce mai albarka da ta shahara a faɗin duniya. Ana mata inkiya da Baƙi’ul Gharƙad, ko kuma… Ci gaba da karatu »Baki’a
Isra’ila ƙasa ce da ke a yankin Gabas ta Tsakiya wato (Middle East), a kan iyakar Asiya da Turai. Tana ɗaya daga cikin ƙasashe mafi… Ci gaba da karatu »Isra’ila
Bramall Lane ɗaya ne daga cikin tsoffin filayen wasan ƙwallon ƙafa a duniya, tana da daɗɗen tarihi tun daga shekarun 1850. Asali, wurin ya kasance… Ci gaba da karatu »Bramall Lane
Vatican ita ce ƙasa mafi ƙanƙanta a duniya. Wannan ƙasa ko kuma birni na Vatican ya kasance wani yanki ne na ƙasar Roma tun tsawon… Ci gaba da karatu »Vatican
Cocin Roman Katolika da ke da hedkwata a fadar Vatican da Paparoma ke jagoranta, ita ce mafi girma a cikin dukkanin ɗariku na Kiristanci, mai… Ci gaba da karatu »Cocin Katolika
Majalisar Ɗinkin Duniya wadda a turance ake kira da (United Nations), ko kuma a taƙaice (UN) ita ce babbar hukumar da ta haɗa ƙasashen duniya… Ci gaba da karatu »United Nations
You cannot copy content of this page